Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਬਾਕਸਿੰਗ ਡੇ ਮੌਕੇ ਜੀਟੀਏ ਦੇ ਸਟੋਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀਆਂ ਭਾਰੀ ਖਰੀਦੋ ਫਰੋਖ਼ਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਰੌਣਕਾਂ

ਬਾਕਸਿੰਗ ਡੇ ਮੌਕੇ ਜੀਟੀਏ ਦੇ ਸਟੋਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀਆਂ ਭਾਰੀ ਖਰੀਦੋ ਫਰੋਖ਼ਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀਆਂ ਰੌਣਕਾਂ

ਟੋਰਾਂਟੋ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਪਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸਮਾਨ ਉਪਰ ਲਗਾਈ ਜਾਂਦੀ ਸੇਲ ਉਪਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਭਾਰੀ ਛੋਟ ਕਾਰਨ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਣ ਵਾਲਿਆਂ ਵਲੋਂ ਜੀਟੀਏ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਸਟੋਰਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਗਹਿਮਾ ਗਹਿਮੀ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਇਕ ਅੰਦਾਜ਼ੇ ਮੁਤਾਵਿਕ ਇਸ ਦਿਨ ਬਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰਾਂ ਦੇ ਸਮਾਨ ਦੀ ਵੇਚ ਵੱਟਤ ਹੁੰਦੀ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਸਤਾ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਸਟੋਰਾਂ ਉਪਰ ਭਾਰੀ ਰੌਣਕਾ ਲਗਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ਉਪਰ ਆਵਾਜਾਈ ਅਤੇ ਪਾਰਕਿੰਗ ਲਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿਚੋਂ ਵੀ ਗੁਜ਼ਰਨਾ ਪਿਆ।ਇਸ ਦਿਨ ਲੋਕਾਂ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਭਾਰਤੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਵਲੋਂ ਖਰੀਦੋ ਫਰੋਖਤ ਲਈ ਖਾਸ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦਿਖਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

Check Also

ਜਸਟਿਨ ਟਰੂਡੋ ਨੇ ਐਸਟ੍ਰਾਜੈਨੇਕਾ ਵੈਕਸੀਨ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੇਫ

ਟੋਰਾਂਟੋ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਐਸਟ੍ਰਾਜੈਨੇਕਾ ਵੈਕਸੀਨ ਦਾ ਟੀਕਾ ਲਵਾਏ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਥਿਤ ਤੌਰ …