Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਸੀਨੀਅਰਜ਼ ਸਭਾ ਮਾਲਟਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਿਆਰਾ ਸਿੰਘ ਤੂਰ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਫੇਰੀ ਤੋਂ ਵਾਪਸੀ

ਸੀਨੀਅਰਜ਼ ਸਭਾ ਮਾਲਟਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਿਆਰਾ ਸਿੰਘ ਤੂਰ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਫੇਰੀ ਤੋਂ ਵਾਪਸੀ

logo-2-1-300x105-3-300x105ਮਾਲਟਨ : ਸੀਨੀਅਰ ਸਭਾ ਮਾਲਟਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਿਆਰਾ ਸਿੰਘ ਤੂਰ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਵਰਤਣ ‘ਤੇ ਸਭਾ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਕਾਰਜ ਕਰਤਾਵਾਂ ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਕਾਹਲੋਂ, ਪਿਆਰਾ ਸਿੰਘ ਪੰਨੂ, ਭਜਨ ਸਿੰਘ ਰੁੜਕਾ, ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਰੰਗੀ, ਕਰਨਲ ਮਰਵਾਹਾ ਅਤੇ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਦੇ ਉਘੇ ਪਤਵੰਤੇ ਸੱਜਣ ਸਤਵੰਤ ਸਿੰਘ ਬੋਪਾਰਾਏ, ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਬੈਂਸ ਅਤੇ ਬੰਤ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ (ਬਾੜੇਵਾਲ) ਨੇ ਮਾਲਟਨ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਸੈਂਟਰ ਵਿਚ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਦੌਰਾਨ ਨਿੱਘਾ ਅਤੇ ਹਾਰਦਿਕ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ। ਤੂਰ ਸਾਹਿਬ ਵਲੋਂ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਪ੍ਰਤੀ ਕੀਤੀ ਸੇਵਾ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਿਆਰਾ ਸਿੰਘ ਤੂਰ ਹੁਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੰਖੇਪ ਭਾਸ਼ਣ ਵਿਚ ਸਮੂਹ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਆਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਸਭਾ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਸੁਚੱਜੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਰਪੱਖ ਰਹਿ ਕੇ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਪ੍ਰਗਟਾਈ। ਚਾਹ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਨਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਟਿਵਾਣਾ ਹੋਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਭਾਈ। ਸਭਾ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹੋਰਾਂ ਦੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤਣ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ।

Check Also

ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਸ਼ੈਤਾਨ ਬਣਨ ਦੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਦਾਸਤਾਨ

ਐਬਟਸਫੋਰਡ/ਡਾ. ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ : ਐਬਟਸਫੋਰਡ ਸ਼ਹਿਰ ਦਾ ਵੈਗਨਰ ਰੋਡ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਦੇ 10.30 ਵਜੇ …