Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਵਲੰਟੀਅਰਾਂ ਨੇ ਪੋਰਟ ਮੈਕਮਰੀ ਰਿਲੀਫ ਫੰਡ ਲਈ ਮਾਇਆ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ

ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਵਲੰਟੀਅਰਾਂ ਨੇ ਪੋਰਟ ਮੈਕਮਰੀ ਰਿਲੀਫ ਫੰਡ ਲਈ ਮਾਇਆ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ

APP Fund Makmuri copy copyਬਰੈਂਪਟਨ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼
ਬੀਤੇ ਐਤਵਾਰ, 15 ਮਈ 2016 ਨੂੰ ਆਪ ਦੇ ਵਲੰਟੀਅਰਾਂ ਨੇ ਟਿਮ ਹਾਰਟਨ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿਚ ਇਕੱਤਰਤਾ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਮਕਸਦ ਮੈਕਮਰੀ ਜੰਗਲ ਜਵਾਲਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਾਇਆ ਇਕੱਤਰ ਕਰਨਾ ਸੀ।
ਬਾਵਾ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਮਾਇਆ ਕਨੇਡੀਅਨ ਸਿੱਖ ਰਿਲੀਫ ਫੰਡ ਦੇ ਨਾਮ ਨੀਚੇ ਇਕ ਸਾਂਝੇ ਅਕਾਊਂਟ ਵਿਚ ਜਮਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਿੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ‘ਆਪ’ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਕਮੇਟੀਜ਼ ਗਰੁਪਸ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਊਂਸਲ ਆਫ ਅੰਟਾਰੀਓ ਸਿੱਖਜ਼ ਐਂਡ ਗੁਰਦੁਆਰਾਜ ਕਮੇਟੀ, ਰਾਮਗੜੀਆ ਸਿੱਖ ਸੁਸਾਇਟੀ ਅਤੇ ਓਨਟਾਰੀਓ ਸਿੱਖ ਗੁਰਦਵਾਰਾਜ਼ ਕਮੇਟੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਹੋਈ ਇਕੱਤਰਤਾ ਵਿਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਤਤਕਾਲ ਮਾਇਆ ਅਰਪਣ ਕੀਤੀ ਉਹ ਸਨ: ਭੂਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ, ਸਵਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨਾ, ਸਮੇਸ਼ ਹਾਂਡਾ, ਹਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਢਿਲੋਂ, ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਰੱਖੜਾ, ਮਲਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਢਿਲੋਂ ਸਤਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਾਵਾ, ਸਤਿਆ ਅਗਰਵਾਲ, ਜਗੀਰ ਸਿੰਘ ਕਾਹਲੋਂ, ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮਹਿਕ, ਰਵੀ ਅਗਨੀ ਹੋਤਰੀ, ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਬਾਸੀ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਖੋਸਾ, ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ, ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬਾਵਾ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਡਿਲੋਂ, ਜਗਦੇਵ ਸਿੰਘ ਮਨਕੂ, ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਰੱਖੜਾ, ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਾਵੀ, ਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਮਲ, ਭਰਪੂਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ, ਕੁਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਮਲਕੀਅਤ ਸਿੰਘ ਪਾਵਲਾ, ਅਤੇ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਬਡਵਾਲ। ਵਧ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਬਡਵਾਲ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਫੋਨ 416 402 9053

Check Also

ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਕਹਿਰ ਦੌਰਾਨ ਓ.ਏ.ਐੱਸ. ਨਾ ਲੈਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦਿਓ : ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਆਫ਼ ਸੀਨੀਅਰਜ਼ ਕਲੱਬਜ਼

ਬਰੈਂਪਟਨ/ਡਾ. ਝੰਡ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਆਫ਼ ਸੀਨੀਅਜ਼ ਕਲੱਬਜ਼ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੰਗੀਰ ਸਿੰਘ ਸੈਂਹਬੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸੂਚਨਾ …