Breaking News
Home / ਹਫ਼ਤਾਵਾਰੀ ਫੇਰੀ / ਬਰਖਾਸਤਪੰਜਪਿਆਰਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀਕਮੇਟੀ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ

ਬਰਖਾਸਤਪੰਜਪਿਆਰਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀਕਮੇਟੀ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ

logo-2-1-300x105-3-300x105ਪੰਜਪਿਆਰੇ ਆਪਣਾ ਵੱਖਰਾ ਸਕੱਤਰੇਤ ਸਥਾਪਿਤਕਰਨਗੇ
ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼
ਐਸਜੀਪੀਸੀਵੱਲੋਂ ਬਰਖਾਸਤਕੀਤੇ ਅਕਾਲਤਖਤਸਾਹਿਬ ਦੇ ਪੰਜਪਿਆਰੇ ਆਪਣਾਵੱਖਰਾਸਕੱਤਰੇਤਸਥਾਪਤਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਕੱਤਰੇਤਨਿਊ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰਵਿੱਚਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਤੋਂ ਇਸ ਦੀਸ਼ੁਰੂਆਤਕਰਦਿੱਤੀਜਾਵੇਗੀ। ਡੇਰਾਸਿਰਸਾਮੁਖੀ ਨੂੰ ਮੁਆਫੀਦੇਣ ਤੇ ਬਾਅਦਵਿਚਫੈਸਲਾਵਾਪਸਲੈਣ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਜਥੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਸਪਸ਼ਟੀਕਰਨਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ’ਤੇ ਇਹਨਾਂ ਪੰਜਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਬਰਖਾਸਤਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਅਕਾਲਤਖ਼ਤਸਾਹਿਬਵਿਖੇ ਅਮ੍ਰਿਤਸੰਚਾਰਦੀਸੇਵਾਕਰਨਵਾਲੇ ਇਹਨਾਂ ਪੰਜਪਿਆਰਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਸਕੱਤਰੇਤ ਨੂੰ ਸਥਾਪਤਕਰਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰਫਿਰਸ਼੍ਰੋਮਣੀਕਮੇਟੀ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਦਾਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਥਜਥੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਲਏ ਜਾਣਵਾਲੇ ਫੈਸਲੇ ਹੁਣਪੰਥਪਰਵਾਨਨਹੀਂ ਕਰਦਾ। ਅਜਿਹੇ ਵਿਚਸਥਾਪਤਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨਵੇਂ ਸਕੱਤਰੇਤਵਿਚਪੰਥਕਮਸਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰਕਰਕੇ ਹੱਲਲਈਫੈਸਲੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ।

Check Also

ਪੰਜਾਬ ‘ਚੋਂ ਨਸ਼ੇ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਨਵੀਂ ਵਿਉਂਤਬੰਦੀ

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰਾਂ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਗੱਠਜੋੜ ਤੋੜਨ ਦਾ ਕੀਤਾ ਵਾਅਦਾ …