Breaking News
Home / ਭਾਰਤ / ਮੱਧਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਅਧਿਆਤਮਕ ਨੇਤਾ ਭਿਊ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ

ਮੱਧਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਅਧਿਆਤਮਕ ਨੇਤਾ ਭਿਊ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ

ਸੂਬਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਰਾਜਮੰਤਰੀ ਦਾ ਦਰਜਾ
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : ਮੱਧਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਅਧਿਆਤਮਕਨੇਤਾਭਿਊ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਨੇ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਗੋਲੀਮਾਰ ਕੇ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀਕਰਲਈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਦ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਕਿਉਂ ਮਾਰੀ ਹੈ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਅਜੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀਨਹੀਂ ਮਿਲੀ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਹਾਰਾਜਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿਚਫਸ ਗਏ ਸਨ। ਮਲਿੱਕਾਰਾਜਪੂਤਨਾਮਦੀਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਮੋਹਜਾਲਵਿਚਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਰੱਖਣਦਾਦੋਸ਼ਲਗਾਇਆ ਸੀ। ਚੇਤੇ ਰਹੇ ਕਿ ਲੰਘੇ ਅਪ੍ਰੈਲਮਹੀਨੇ ਮੱਧਪ੍ਰਦੇਸ਼ਵਿਚਸ਼ਿਵਰਾਜ ਸਿੰਘ ਚੌਹਾਨ ਸਰਕਾਰਵੱਲੋਂ ਪੰਜਹਿੰਦੂ ਧਾਰਮਿਕਅਤੇ ਰੂਹਾਨੀਚਿਹਰਿਆਂ ਨੂੰ ਰਾਜਮੰਤਰੀਦਾਦਰਜਾਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜਰੂਹਾਨੀਚਿਹਰਿਆਂ ਵਿਚਭਿਊ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜਵੀਸ਼ਾਮਲਸਨ। ਭਿਊ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜਦੀਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀਸਬੰਧੀਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀਪੱਤਰਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀਪੱਤਰਵਿਚ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾਨਸਿਕਤਣਾਅਦਾਜ਼ਿਕਰਕੀਤਾਹੈ।

Check Also

’84 ਸਿੱਖ ਕਤਲੇਆਮ : ਕੇਂਦਰ ਵਲੋਂ ਜਸਟਿਸ ਢੀਂਗਰਾ ਕਮੇਟੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮਨਜ਼ੂਰ

ਦੋਸ਼ੀ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਵੀ ਬਖਸ਼ੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਗੇ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ : ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ …