Breaking News
Home / ਦੁਨੀਆ / ਕੁਲਭੂਸ਼ਨ ਜਾਧਵ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਪਾਕਿ ਨੇ ਭਾਰਤ ਦੀ 18ਵੀਂ ਵਾਰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਖਾਰਜ

ਕੁਲਭੂਸ਼ਨ ਜਾਧਵ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਪਾਕਿ ਨੇ ਭਾਰਤ ਦੀ 18ਵੀਂ ਵਾਰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਖਾਰਜ

ਕਿਹਾ, ਜਾਧਵ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸਿਵਲ ਕੈਦੀਆਂ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹਾਸੋਹੀਣੀ ਗੱਲ
ਇਸਲਾਮਾਬਾਦ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼
ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਅਪੀਲ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਖਾਰਜ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਕੁਲਭੂਸ਼ਣ ਜਾਧਵ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸਿਵਲ ਕੈਦੀਆਂ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹਾਸੋਹੀਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਰਤ ਨੇ ਲੰਘੇ ਦਿਨ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੀ ਜੇਲ ਵਿਚ ਬੰਦ ਸਾਬਕਾ ਭਾਰਤੀ ਨੇਵੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਜਾਧਵ ਨੂੰ ਡਿਪਲੋਮੈਟ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇ। ਭਾਰਤ ਨੇ ਜਾਧਵ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ 18ਵੀਂ ਵਾਰ ਡਿਪਲੋਮੈਟ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇਕ ਬਿਆਨ ਵਿਚ ਕਿਹਾ, ‘ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਮਾਂਡਰ ਜਾਧਵ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਸਿਵਲ ਕੈਦੀਆਂ ਤੇ ਮਛੇਰਿਆਂ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹਾਸੋਹੀਣਾ ਹੈ।’

Check Also

ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਸਿੱਖ ਨੌਜਵਾਨ ‘ਤੇ ਕਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਹਥੌੜੇ ਨਾਲ ਹਮਲਾ

ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਨਿਊਯਾਰਕ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਇਕ ਸਿੱਖ ਨੌਜਵਾਨ ‘ਤੇ ਨਫ਼ਰਤ …