Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਥਿੰਦ ਮੋਸ਼ਨ ਫਿਲਮਜ਼ ਨੇ ਫਿਲਮ “ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ” ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਕੀਤਾ ਰਿਲੀਜ

ਥਿੰਦ ਮੋਸ਼ਨ ਫਿਲਮਜ਼ ਨੇ ਫਿਲਮ “ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ” ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਕੀਤਾ ਰਿਲੀਜ

ਥਿੰਦ ਮੋਸ਼ਨ ਫ਼ਿਲਮਜ਼ ਨੇ ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ “ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ” ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਕੀਤਾ ਰਿਲੀਜ਼,

17 ਮਈ 2024 ਨੂੰ ਹੋਵੇਗੀ ਰਿਲੀਜ਼!!

ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ


ਅਕਸਰ ਸਾਡੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਹਰ ਰੋਜ ਕੁਛ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਸ਼ਾਇਦ ਸਾਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਖੁਦ ਕਦਮ ਚੁੱਕੀਏ ਜਾ ਇੰਜ ਕਹਿ ਲਓ ਕਿ ਉਸਦੇ ਹੱਲ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਜਾ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਆਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਤਾ ਉਂਝ ਤਾ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਕੁਛ ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਨੇਮਾ ਘਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਫਿਲਮ ਦੇ ਰਿਲੀਜ ਹੋਣ ਤੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਪਰ ਇਸ ਫ਼ਿਲਮ ਵਿਚਕਾਰ ਦਾ ਇਕ ਛੋੱਟਾ ਜਾ ਮੈਸਜ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਕਦੇ ਨਾ ਕਦੇ ਅਸੀਂ ਹਸਪਤਾਲ ਗਏ ਹੁਣੇ ਆ ਤਾ ਅਸੀਂ ਕੁਛ ਅਜਿਹਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਉਹ ਭਾਵੇ ਕਹਿ ਲਈਏ ਕਿ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਵਤੀਰਾ ਜਾ ਉਸ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ ਜੋ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਕੋ ਜਿਹੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਤਾ ਫੇਰ ਇਕ ਆਮ ਆਦਮੀ ਕਿਵੇਂ ਓਥੇ ਆਪਣੀ ਚੁੱਪ ਤੋੜ ਕਿ ਆਪਣੀ ਹੋਂਦ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ |

ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਨਾਮ ਥਿੰਦ ਮੋਸ਼ਨ ਫ਼ਿਲਮਜ਼ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਉਡੀਕੀ ਜਾ ਰਹੀ ਫਿਲਮ “ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ” ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਮੰਨੇ-ਪ੍ਰਮੰਨੇ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਮਨੀਸ਼ ਭੱਟ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਅਤੇ ਦਲਜੀਤ ਥਿੰਦ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ, ਫਿਲਮ ਡਰਾਮੇ, ਐਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਲਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਮਿਸ਼ਰਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਜੋੜੀ, ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਅਤੇ ਦੀਪ ਸਹਿਗਲ ਅਭਿਨੀਤ, ਇਹ ਫਿਲਮ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਕਹਾਣੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਮੋਹਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।

ਦਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਫਿਲਮ ਮੈਡਲ ਵਿਚ ਬਾਣੀ ਸੰਧੂ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਦੇ ਐਕਸ਼ਨ ਨੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਅਲੱਗ ਹੀ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਪੈਦਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ |

ਮੁੱਖ ਅਦਾਕਾਰ ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, “‘ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ’ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫ਼ਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹਰ ਸਿਨੇਮਾ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗੀ ਤੇ ਉਮੀਦ ਹੈ ਸਾਡੀ ਨਵੀ ਜੋੜੀ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕ ਬੇਹੱਦ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ।”

ਨਿਰਮਾਤਾ ਦਲਜੀਤ ਥਿੰਦ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ, ਐਮੀ ਵਿਰਕ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਮੁੱਖ ਉਦੇਸ਼ ਚੰਗੀ ਸਮੱਗਰੀ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰ ਸਿਨੇਮਾ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨਾ, ਉੱਭਰਦੀ ਅਤੇ ਜਾਣੀ-ਪਛਾਣੀ ਟੈਲੇੰਟ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਸਾਡੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ “ਜੇ ਜੱਟ ਵਿਗੜ ਗਿਆ” ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਜੋੜੀ, ਜੈ ਰੰਧਾਵਾ ਅਤੇ ਦੀਪ ਸਹਿਗਲ, ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਚੰਗੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ।”

ਥਿੰਦ ਮੋਸ਼ਨ ਫਿਲਮਜ਼ ਇਨ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਵਿਦ ਜਬ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਐਂਡ ਅਮੋਰ ਫਿਲਮਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼, ਮਨੀਸ਼ ਭੱਟ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ, ਦਲਜੀਤ ਥਿੰਦ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ ਅਤੇ ਜਗ ਬੋਪਾਰਾਏ ਅਤੇ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਾਰੋਂ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿ-ਨਿਰਮਾਣ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਜੇ ਮਹਾਰਿਸ਼ੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

Check Also

ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਸੀਐਮ ਚੌਧਰੀ ਬੰਸੀ ਲਾਲ ਦੀ ਨੂੰਹ ਕਿਰਨ ਚੌਧਰੀ ਭਾਜਪਾ ’ਚ ਸ਼ਾਮਲ

ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਤੋਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕਾ ਹੈ ਕਿਰਨ ਚੌਧਰੀ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ …