Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਸਾਰੇਗਾਮਾ ਦੀ ਯੋਡਲੀ ਫਿਲਮਜ਼ ਅਤੇ ਓਮਜੀ ਸਿਨੇ ਵਰਲਡ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

ਸਾਰੇਗਾਮਾ ਦੀ ਯੋਡਲੀ ਫਿਲਮਜ਼ ਅਤੇ ਓਮਜੀ ਸਿਨੇ ਵਰਲਡ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

ਸਾਰੇਗਾਮਾ ਦੀ ਯੋਡਲੀ ਫਿਲਮਜ਼ ਅਤੇ ਓਮਜੀ ਸਿਨੇ ਵਰਲਡ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ ਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਇਹ ਆਪਣੇ ਸੁਨਹਿਰੇ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ ਹੈ! ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਮੌਕੇ ਇਸ ਵਾਧੇ ਲਈ ਉਤਪ੍ਰੇਰਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਦੋ ਪਾਵਰਹਾਊਸ, ‘ਸਾਰੇਗਾਮਾਜ਼ ਯੂਡਲੀ ਫਿਲਮਜ਼ ਅਤੇ ਓਮਜੀ ਸਿਨੇ ਵਰਲਡ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਟਿਡ’ ਦੁਆਰਾ ਅਜਿਹੇ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਕਈ ਪੰਜਾਬੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਹੱਥ ਮਿਲਾਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਕਈ ਦਿਲਚਸਪ ਅਤੇ ਅਣਦੇਖੀ ਕਹਾਣੀਆਂ ‘ਤੇ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਟੀਚਾ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਯੂਡਲੀ ਫਿਲਮਜ਼ ਕਈ ਭਾਰਤੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਹੈ, ਅਤੇ ਓਮਜੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਡਿਸਟ੍ਰਿਬਯੂਟਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਅਤੇ ਵਿਰਾਸਤ ਦੇ ਇਕੱਠੇ ਆਉਣ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਸਿਲਵਰ ਸਕ੍ਰੀਨ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਦਿਲਚਸਪ ਅਤੇ ਅਣਦੇਖਾ ਦੇਖਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।

ਸਿਧਾਰਥ ਆਨੰਦ ਕੁਮਾਰ, ਸੀਨੀਅਰ ਵਾਈਸ ਪ੍ਰੈਜ਼ੀਡੈਂਟ, ਫਿਲਮਸ ਐਂਡ ਇਵੈਂਟਸ, ਸਾਰੇਗਾਮਾ ਇੰਡੀਆ ਲਿਮਟਿਡ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਇਸ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਕੋਲ ਹੋਰ ਭਾਰਤੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦਿਲਚਸਪ ਕਹਾਣੀਆਂ ਅਤੇ ਦਿਲਚਸਪ ਮੌਕਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਇਹ ਸਹਿਯੋਗ ਉਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਦਮ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਹ ਮਿਲ ਕੇ ਚਮਤਕਾਰਾਂ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਓਮਜੀ ਸਿਨੇ ਵਰਲਡ ਪ੍ਰਾ. ਲਿਮਟਿਡ ਦੇ ਮੁਨੀਸ਼ ਸਾਹਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਦਯੋਗ ਲਈ ਨਵੇਂ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਹਿਯੋਗ ਉਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਦਮ ਹੈ। ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੇਂ ਮੌਕਿਆਂ ਨਾਲ ਉਭਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਰੋਮਾਂਚਕ ਪੜਾਅ ‘ਤੇ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਥੀਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿੱਚ ਜੇਤੂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਹਿੱਟ ਹੋਣ ਦਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ!

Check Also

ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਨੇ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਵਧੀਆ

ਕਿਹਾ : ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਸਾਡੀ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਹੀਂ ਆਏ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : ਪੰਜਾਬ ਭਾਜਪਾ …