Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023: ਮੀਂਹ ਨੇ ਵਿਗਾੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੱਲੇਕੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮੈਚ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023: ਮੀਂਹ ਨੇ ਵਿਗਾੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੱਲੇਕੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮੈਚ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023: ਮੀਂਹ ਨੇ ਵਿਗਾੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੱਲੇਕੇਲੇ ਵਿੱਚ ਮੈਚ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

 

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023 ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ: ਪੂਰੀ ਦੂਜੀ ਪਾਰੀ ਖੇਡੀ ਜਾਣੀ ਬਾਕੀ ਹੈ, ਮੀਂਹ ਕਾਰਨ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੱਲੇਕੇਲੇ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ-ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਗਰੁੱਪ ਪੜਾਅ ਦਾ ਮੈਚ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ਼ਾਨ ਕਿਸ਼ਨ (82) ਅਤੇ ਹਾਰਦਿਕ ਪੰਡਯਾ (87) ਨੇ ਸ਼ਾਹੀਨ ਅਫਰੀਦੀ ਅਤੇ ਹੈਰਿਸ ਰਾਊਫ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦੌਰ ‘ਚ ਤਬਾਹੀ ਮਚਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਰਤ ਨੂੰ 266 ਦੌੜਾਂ ‘ਤੇ ਢੇਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਈ ਅਫਰੀਦੀ ਨੇ 4-ਫੇਰ ਦੇ ਨਾਲ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਜਦੋਂ ਕਿ ਰਊਫ ਅਤੇ ਨਸੀਮ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਦੇ ਇੱਕ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 10 ਵਿਕਟਾਂ ਲੈਣ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ-ਤਿੰਨ ਵਿਕਟਾਂ ਲਈਆਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਰਤ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦੇ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Check Also

ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕ ਸੁਖਪਾਲ ਖਹਿਰਾ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ’ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਵੱਡਾ ਆਰੋਪ

ਕਿਹਾ : ਸੀਐਮ ਮਾਨ ਨੇ ਬੇਨਾਮੀ ਸੰਪਤੀ ਆਪਣੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਨਾਂ ਕਰਵਾਈ ਜਲੰਧਰ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : …