Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਪਹਿਲੇ ਵਿਸ਼ਵ ਯੁੱਧ ਵਿਚਸ਼ਹੀਦ ਹੋਏ ਕੈਨੇਡੀਅਨਸੈਨਿਕਾਂ ਦੀਯਾਦ ‘ਚ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀਸਮਾਗਮ

ਪਹਿਲੇ ਵਿਸ਼ਵ ਯੁੱਧ ਵਿਚਸ਼ਹੀਦ ਹੋਏ ਕੈਨੇਡੀਅਨਸੈਨਿਕਾਂ ਦੀਯਾਦ ‘ਚ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀਸਮਾਗਮ

ਪਹਿਲੇ ਵਿਸ਼ਵ ਯੁੱਧ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹੀਦ ਹੋਏ ਕੈਨੇਡੀਅਨਸੈਨਿਕਾਂ ਦੀਯਾਦ ‘ਚ ਸਿੱਖ ਭਾਈਚਾਰੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਚਨਰਓਨਟਾਰੀਓ ਵਿੱਚ ਭਾਈ ਬੁੱਕਮ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੀਯਾਦਗਾਰ ਤੇ ‘ਰਿਮੈਂਬਰੈਂਸਦਿਵਸ’ਨਾਲਸੰਬੰਧਿਤਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀਸਮਾਗਮਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰੂਨਾਨਕ ਸਿੱਖ ਸੈਂਟਰਦੀ ਸੰਗਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਹਰਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੀਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਅਕਾਲਅਕੈਡਮੀ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤਕੀਤੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਸ਼ਹੀਦਭਾਈ ਬੁੱਕਮ ਸਿੰਘ ਜੀ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਦੇ ਫੁੱਲ ਭੇਂਟ ਕਰਨ ਉਪਰੰਤ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ‘O Canada’ ਨੂੰ ਗਾਇਨਕਰਕੇ ਸਮਾਗਮਦੀਸਮਾਪਤੀਕੀਤੀ।

Check Also

ਡੈਲਟਾ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨ ਸੰਘਰਸ਼ ਦੇ ਹੱਕ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ ਵਿਰੋਧੀ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਮਤਾ ਪਾਸ

ਸਰੀ : ਡੈਲਟਾ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਦੇ ਹੱਕ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ ਵਿਰੋਧੀ ਕਾਲੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ …