Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਸੀਆਈਸੀਐਸ ਵੱਲੋਂ ‘ਥੈਂਕਸ ਗਿਵਿੰਗ’ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ

ਸੀਆਈਸੀਐਸ ਵੱਲੋਂ ‘ਥੈਂਕਸ ਗਿਵਿੰਗ’ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ

ਬਰੈਂਪਟਨ : ਸੈਂਟਰ ਫਾਰ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਐਂਡ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ (ਸੀਆਈਸੀਐੱਸ) ਵੱਲੋਂ 5 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ‘ਥੈਂਕਸ ਗਿਵਿੰਗ’ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ‘ਥੈਂਕਸ ਗਿਵਿੰਗ’ ਇਤਿਹਾਸ ਅਤੇ ਪਰੰਪਰਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਰੌਸ਼ਨੀ ਪਾਈ ਜਾਏਗੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇੱਥੇ ਹੋਰ ਵੀ ਮਨੋਂਰੰਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।
ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸੀਆਈਸੀਐੱਸ ਵੱਲੋਂ 10 ਅਤੇ 12 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਲਗਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਆਉਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਸੱਭਿਆਚਾਰ, ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸ਼ਿਸ਼ਟਾਚਾਰ, ਕੈਨੇਡੀਆਈ ਭਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਹੁਨਰ ਸਬੰਧੀ ਸਿਖਲਾਈ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਦੋਨੋਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਸਬੰਧੀ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਫੋਨ ਨੰਬਰ 416-292-7510 ‘ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Check Also

ਪੰਜਾਬ ਚੈਰਿਟੀ ਓਨਟਾਰੀਓ (ਕੈਨੇਡਾ) ਵੱਲੋਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਔਨ-ਲਾਈਨ ਪੰਜਾਬੀ ਕਲਾਸਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ

ਬਰੈਂਪਟਨ/ਡਾ. ਝੰਡ : ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸੂਚਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਪੰਜਾਬ ਚੈਰਿਟੀ ਓਨਟਾਰੀਓ (ਕੈਨੇਡਾ) ਵੱਲੋਂ ਜਲਦੀ …