Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਸਤਵਾ ਸਕਾਈਬਾਰ, ਏਲਾਂਟੇ ਮਾਲ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਆਡੀਸ਼ਨਾਂ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ

ਸਤਵਾ ਸਕਾਈਬਾਰ, ਏਲਾਂਟੇ ਮਾਲ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਆਡੀਸ਼ਨਾਂ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ

ਸਤਵਾ ਸਕਾਈਬਾਰ, ਏਲਾਂਟੇ ਮਾਲ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਆਡੀਸ਼ਨਾਂ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ


ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਗਲੈਮਰ ਅਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਨੇ 24 ਨਵੰਬਰ, 2023 ਨੂੰ ਐਲਾਂਟੇ ਮਾਲ ਦੇ ਸਤਵਾ ਸਕਾਈਬਾਰ ਵਿਖੇ ਹੋਏ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਆਡੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇਖਿਆ। ਵਿਭਿੰਨ ਪਿਛੋਕੜ ਅਤੇ ਉਮਰ ਦੇ 100 ਤੋਂ ਵੱਧ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਨੇ ਮਿਸ, ਮਿਸਟਰ, ਮਿਸਿਜ਼, ਅਤੇ ਕਿਡਜ਼ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੱਕਾਰੀ ਖ਼ਿਤਾਬਾਂ ਲਈ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਸ਼ੈਲੀ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ।


ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਡਾ. ਸਚਿਨ ਗੋਇਲ ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਨੇ ਗਲੈਮਰ ਅਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਹਸਤੀਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਿਆ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾਣਯੋਗ ਜਿਊਰੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਜੋਂ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮਝਦਾਰ ਅੱਖਾਂ ਨੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਕਿ ਸਿਰਫ ਸਭ ਤੋਂ ਬੇਮਿਸਾਲ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਹੀ ਲੋਭੀ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਥਾਨ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੇਗੀ। ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਐਡਵੋਕੇਟ ਸੌਰਭ ਜੋਸ਼ੀ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਆਡੀਸ਼ਨਾਂ ਨੇ ਰੌਚਕਤਾ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਨੂੰ ਛੂਹਿਆ। ਸ੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਦੀ ਦਿਆਲੂ ਹਾਜ਼ਰੀ ਨੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦੀ ਸ਼ਾਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਵਿਚ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ।

ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ, ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਉਤਸੁਕ, 999/- ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਫੀਸ ਅਦਾ ਕਰਕੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਅਪਣਾ ਲਿਆ। ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ, ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ, ਸਗੋਂ ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਡਾਂਸ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅਸੀਮਿਤ ਸ਼ਾਕਾਹਾਰੀ/ਨਾਨ-ਵੈਜ ਬੁਫੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਆਡੀਸ਼ਨ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਨੁਭਵ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ। ਆਡੀਸ਼ਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਮਾਪਤ ਹੋਏ, ਇੱਕ ਉੱਚ-ਅੰਤ ਦੇ ਗਲੈਮ ਇਵੈਂਟ ਲਈ ਪੜਾਅ ਤੈਅ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜੋ ਸੁੰਦਰਤਾ, ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਹੋਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਗਲੈਮੀ ਅਵਾਰਡ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਹਨ, ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਫਿਨਾਲੇ ਲਈ ਉਮੀਦਾਂ ਵਧਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਤਾਜ ਪਹਿਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਗਲੈਮਰ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੇਮਿਸਾਲ ਯੋਗਦਾਨ ਲਈ ਮਾਨਤਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਆਈਸਿੰਗ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਮੋਦੀਸੇਨਾ ਅਤੇ ਗਲੈਮੀ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਵੈੱਬ-ਸੀਰੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ।

ਮਿਸ ਮਾਹਿਰਾ ਨੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਰਾਜਕੁਮਾਰੀ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ, ਮਾਸਟਰ ਸੋਨਾਕਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸ ਦਾ ਖਿਤਾਬ, ਮਿਸਟਰ ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਮਿਸਟਰ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ ਅਤੇ ਮਿਸ ਪ੍ਰਵੀਨ ਮਿਲੀ ਨੇ ਮਿਸ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ, ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਮਿਸੇਜ਼ ਭਾਰਤੀ ਕਸ਼ਯਪ ਨੇ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ।

Check Also

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਸਨੀ ਦਿਓਲ ’ਤੇ ਸਾਧਿਆ ਸਿਆਸੀ ਨਿਸ਼ਾਨਾ

ਕਿਹਾ : ਪਠਾਨਕੋਟ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਸਨੀ ਦਿਓ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਬਣਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ …