Breaking News
Home / ਭਾਰਤ / ਆਪ ਵਿਧਾਇਕ ਅਮਾਨਤੁਲਾ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਸਮਰਥਕ ਖਿਲਾਫ ਐਫ ਆਈ ਆਰ ਦਰਜ

ਆਪ ਵਿਧਾਇਕ ਅਮਾਨਤੁਲਾ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਸਮਰਥਕ ਖਿਲਾਫ ਐਫ ਆਈ ਆਰ ਦਰਜ

aap-logo-650_650x400_41428497829ਕੁੱਟਮਾਰ ਦੇ ਲੱਗੇ ਦੋਸ਼
ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼
ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਅਮਾਨਤੁਲਾ ਖਾਨ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਇਕ ਸਮਰਥਕ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕੁੱਟਮਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਐਫ ਆਈ ਆਰ ਦਰਜ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਜਾਮੀਆ ਨਗਰ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਐਮ ਐਲ ਏ ਖਿਲਾਫ ਇਹ ਰਿਪੋਰਟ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਤਾ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਵਿਧਾਇਕ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਇਕ ਸਮਰਥਕ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ 16-17 ਅਕਤੂਬਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਜਾਨ ਲੇਵਾ ਹਮਲਾ ਵੀ ਕੀਤਾ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਜਾਮੀਆ ਨਗਰ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਹੀ ਉਕਤ ਵਿਧਾਇਕ ਖਿਲਾਫ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਨਾਲ ਛੇੜਛਾੜ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਕੁੱਟਮਾਰ ਦਾ ਹੁਣ ਦੂਜਾ ਮਾਮਲਾ ਹੈ।

Check Also

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੀ ਨਿਆਂਇਕ ਹਿਰਾਸਤ 8 ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਵਧੀ

ਸ਼ਰਾਬ ਨੀਤੀ ਮਾਮਲੇ ’ਚ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਤਿਹਾੜ ਜੇਲ੍ਹ ’ਚ ਬੰਦ ਹਨ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ …