Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਸੁਪਰ 4: ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਪੰਜਾਹ ਤੋਂ ਇੱਕ ਰਨ ਦੂਰ, ਮੀਂਹ ਦਾ ਖ਼ਤਰਾ ਵਾਪਸ ਆਇਆ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਸੁਪਰ 4: ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਪੰਜਾਹ ਤੋਂ ਇੱਕ ਰਨ ਦੂਰ, ਮੀਂਹ ਦਾ ਖ਼ਤਰਾ ਵਾਪਸ ਆਇਆ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਸੁਪਰ 4: ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਪੰਜਾਹ ਤੋਂ ਇੱਕ ਰਨ ਦੂਰ, ਮੀਂਹ ਦਾ ਖ਼ਤਰਾ ਵਾਪਸ ਆਇਆ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਾਈਵ ਸਕੋਰ, ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ 2023 ਸੁਪਰ 4: ਲਗਾਤਾਰ ਮੀਂਹ ਕਾਰਨ ਰਿਜ਼ਰਵ ਡੇ ‘ਤੇ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਦੇਰੀ ਹੋਈ ਪਰ ਮੈਚ ਹੁਣ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਅਤੇ ਕੇਐੱਲ ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਦਿਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਦੌੜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਭਾਰਤ ਨੂੰ 150 ਦੌੜਾਂ ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਇਆ। ਦੇਰੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਦਿਨ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਤੋਂ ਕੋਈ ਓਵਰ ਨਹੀਂ ਘਟਾਇਆ ਗਿਆ। ਰਾਹੁਲ ਅਤੇ ਕੋਹਲੀ ਮੈਚ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਹੀ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹੇ। ਰਾਹੁਲ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹਮਲਾਵਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸੱਟ ਤੋਂ ਵਾਪਸੀ ‘ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ 50 ਦੌੜਾਂ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਪਾਰ ਕਰ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ, ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿੱਲ ਨੇ ਆਪਣਾ ਲਗਾਤਾਰ ਦੂਜਾ ਵਨਡੇ ਅਰਧ ਸੈਂਕੜਾ ਪਾਰ ਕੀਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਬਾਬਰ ਆਜ਼ਮ ਵੱਲੋਂ ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਅਤੇ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਪਹਿਲੇ 20 ਓਵਰਾਂ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਹਿੱਸੇ ਲਈ ਖਤਰਨਾਕ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੇ ਤੇਜ਼ ਹਮਲੇ ਨੂੰ ਸਮਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਪਹਿਲੇ 14 ਓਵਰਾਂ ਵਿੱਚ 100 ਦੇ ਪਾਰ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਗਿੱਲ ਨੇ 37 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਅਰਧ ਸੈਂਕੜਾ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂਕਿ ਰੋਹਿਤ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਛੱਕਾ ਲਗਾ ਕੇ 42 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਇਹ ਮੀਲ ਪੱਥਰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ। ਸ਼ਾਦਾਬ ਅਤੇ ਅਫਰੀਦੀ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਮੈਚਾਂ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਰੋਹਿਤ ਅਤੇ ਗਿੱਲ ਨੂੰ ਆਊਟ ਕਰਕੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੇ ਆਖ਼ਰਕਾਰ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ। ਇਹ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਅਤੇ ਕੇਐਲ ਰਾਹੁਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ, ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜ਼ਖਮੀ ਸ਼੍ਰੇਅਸ ਅਈਅਰ ਨੂੰ ਨੰਬਰ 4 ‘ਤੇ ਲੈ ਗਿਆ। ਇਸ ਜੋੜੀ ਵਿਚਾਲੇ ਤੀਜੀ ਵਿਕਟ ਲਈ 38 ਗੇਂਦਾਂ ‘ਤੇ 24 ਦੌੜਾਂ ਦੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਅਚਾਨਕ ਭਾਰੀ ਬਾਰਿਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮੈਦਾਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਬਾਰਸ਼ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦਿਨ ਲਈ ਪੂਰਵ-ਅਨੁਮਾਨ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਕਿ ਦਿਨ ਦਾ ਬਹੁਤਾ ਹਿੱਸਾ ਧੁੱਪ ਵਾਲਾ ਸੀ, ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਇਹ ਮੀਂਹ ਪੈਣ ਲੱਗ ਪਿਆ, ਇਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਰੁਕਦਾ

ਭਾਰਤ ਬਨਾਮ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੀਆਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਹਾਈਲਾਈਟਸ:

– ਭਾਰਤ ਨੇ 24.1 ਓਵਰਾਂ ‘ਚ 147/2 ‘ਤੇ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ

– ਕੇਐੱਲ ਰਾਹੁਲ 28 ਗੇਂਦਾਂ ‘ਤੇ 17 ਦੌੜਾਂ ‘ਤੇ ਸਟ੍ਰਾਈਕ ‘ਤੇ ਸਨ ਜਦਕਿ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ 16 ਗੇਂਦਾਂ ‘ਤੇ 8 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਦੂਜੇ ਸਿਰੇ ‘ਤੇ ਸਨ। ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੇ ਓਵਰ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਨੂੰ 150 ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਇਆ

ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿੱਲ ਨੇ 121 ਦੌੜਾਂ ਦੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕੀਤੀ।

Check Also

ਬਜਟ ਇਜਲਾਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ ’ਚ ਸਰਬ ਪਾਰਟੀ ਬੈਠਕ

ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਲੋਕ ਸਭਾ ਵਿਚ ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਲਈ ਡਿਪਟੀ ਸਪੀਕਰ ਦਾ ਅਹੁਦਾ ਮੰਗਿਆ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੂ …