Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਸਬਾ ਆਜ਼ਾਦ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦਾ ਪਿਆਰਾ ਸੁਨੇਹਾ: “ਆਰਾਮਦਾਇਕ, ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ।”

ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਸਬਾ ਆਜ਼ਾਦ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦਾ ਪਿਆਰਾ ਸੁਨੇਹਾ: “ਆਰਾਮਦਾਇਕ, ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ।”

ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਸਬਾ ਆਜ਼ਾਦ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦਾ ਪਿਆਰਾ ਸੁਨੇਹਾ: “ਆਰਾਮਦਾਇਕ, ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ।”

ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਨੇ ਸਬਾ ਆਜ਼ਾਦ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰੀ ਪੋਸਟ ਨਾਲ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਉਸਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣਾ ‘ਘਰ’ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਜੋ ਕੁਝ ਸਿੱਖਿਆ ਹੈ ਉਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ।

ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ‘ਪਾਰਟਨਰ’ ਸਬਾ ਆਜ਼ਾਦ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਖਾਸ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ, ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਯੂਰਪ ਵਿੱਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਸਬਾ ਦੇ ਹੱਥ ਫੜੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਅਭਿਨੇਤਾ-ਗਾਇਕ ਉਸਨੂੰ ‘ਘਰ ਵਰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਇਆ’। ਉਸਨੇ ਸਬਾ ਬਾਰੇ ਵੀ ਵਿਅੰਗ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਤੋਂ ‘ਦੁਨਿਆਵੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਾਦੂ ਬਣਾਉਣਾ’ ਸਿੱਖ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਉਸ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ, ਰਿਤਿਕ ਅਤੇ ਸਬਾ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਅਚਨਚੇਤ ਕੱਪੜੇ ਪਾਏ ਹੋਏ ਸਨ – ਉਸਨੇ ਸਲੇਟੀ ਜੌਗਰਸ ਅਤੇ ਸਫੈਦ ਸਨੀਕਰਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਧਾਰੀਦਾਰ ਬਲੈਕ ਐਂਡ ਵ੍ਹਾਈਟ ਟੌਪ ਪਹਿਨਿਆ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਰਿਤਿਕ ਨੇ ਮੈਚਿੰਗ ਜੌਗਰਸ ਅਤੇ ਸਨੀਕਰਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬਲੈਕ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਪਹਿਨੀ ਸੀ।

ਸਬਾ ਲਈ ਆਪਣੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਨੋਟ ਵਿੱਚ, ਰਿਤਿਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਉਹ ਜਗ੍ਹਾ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਨਿੱਘੇ, ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ – ਬੱਸ, ਇਕੱਠੇ ਚੀਕਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣ ਲਈ, ‘ਚਲੋ ਜ਼ਿੰਦਗੀ, ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਮਿਲਿਆ, ਸਾਹਸ ਲਿਆਓ!!’ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਘਰ (ਘਰ ਦਾ ਇਮੋਜੀ)।

ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, “ਇਥੋਂ ਹੀ ਸਾਹਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ..ਸੰਸਾਰਿਕ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਜਾਦੂ ਬਣਾਉਣਾ। ਅਤੇ ਇਹ ਕਿ ਮੈਂ ਸਾ (ਸਾਬਾ ਆਜ਼ਾਦ) ਤੋਂ ਸਿੱਖਦਾ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਚਲੋ ਸਾਹਸ ਕਰੀਏ। ਜਨਮਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ।”

Check Also

ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਸੀਐਮ ਚੌਧਰੀ ਬੰਸੀ ਲਾਲ ਦੀ ਨੂੰਹ ਕਿਰਨ ਚੌਧਰੀ ਭਾਜਪਾ ’ਚ ਸ਼ਾਮਲ

ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਤੋਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕਾ ਹੈ ਕਿਰਨ ਚੌਧਰੀ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ …