Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਕੈਸ਼ਵੈਨ ਲੁੱਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ 3 ਹੋਰ ਲੁਟੇਰੇ ਕਾਬੂ

ਕੈਸ਼ਵੈਨ ਲੁੱਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ 3 ਹੋਰ ਲੁਟੇਰੇ ਕਾਬੂ

ਲੁੱਟੇ ਗਏ 1 ਕਰੋੜ 18 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ‘ਚੋਂ 61 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਕੀਤੇ ਬਰਾਮਦ ਜਲ਼ੰਧਰ : ਲੰਘੀ 10 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਭੋਗਪੁਰਕੈਸ਼ਵੈਨ ਲੁੱਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਜਲੰਧਰਪੁਲਿਸਨੇ ਤਿੰਨਹੋਰ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੁਣਤੱਕ 7 ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਵਿਚੋਂ 5 ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਹੱਥੇ ਚੜ੍ਹ ਚੁਕੇ ਹਨਜਦਕਿ 2 ਲੁਟੇਰੇਹਾਲੇ ਵੀਫਰਾਰਹਨ।ઠਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਕੋਲੋਂ ਕੈਸ਼ਵੈਨਵਿਚੋਂ ਲੁੱਟੀ ਗਈ 1 ਕਰੋੜ 18 ਲੱਖਦੀਰਕਮਵਿੱਚੋਂ 61 ਲੱਖ 69 ਹਜ਼ਾਰਦੀਰਕਮਬਰਾਮਦਕਰਲਈ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਬੀਤੀ 10 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਕਸਬਾ ਭੋਗਪੁਰਵਿਖੇ 7 ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਇਕ ਨਿੱਜੀਬੈਂਕਦੀਕੈਸ਼ਵੈਨ ‘ਚੋਂ 1 ਕਰੋੜ 18 ਲੱਖਰੁਪਏ ਦੀਰਕਮ ਲੁੱਟ ਲਈ ਸੀ।

Check Also

ਕਰੋਨਾ ਟੈਸਟ ਲਈ ਕਹਿਣ ਗਏ ਸਿਹਤ ਵਰਕਰ ਨੂੰ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਖਾਨਪੁਰ ‘ਚ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਕੁੱਟਿਆ

ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ ਲੁਧਿਆਣਾ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਲੁਧਿਆਣਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਖਾਨਪੁਰ ਵਿਚ ਸਥਿਤ …