Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗੀ ਫਾਰਚਿਊਨ ਐਗਜ਼ੀਬੀਟਰਜ਼ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਸ ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ,ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ 9ਵਾਂ ਐਡੀਸ਼ਨ 23 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ 26 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗੀ ਫਾਰਚਿਊਨ ਐਗਜ਼ੀਬੀਟਰਜ਼ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਸ ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ,ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ 9ਵਾਂ ਐਡੀਸ਼ਨ 23 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ 26 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ

ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ 9ਵਾਂ ਐਡੀਸ਼ਨ 23 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗੀ ਫਾਰਚਿਊਨ ਐਗਜ਼ੀਬੀਟਰਜ਼ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਸ ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ 

ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਸ  ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ 2023, ਦੀ ਨੌਵੀ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ 23 ਤੋਂ 26 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਪਰੇਡ ਗਰਾਉਂਡ, ਸੈਕਟਰ 17, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਲਗਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਐਕਸਪੋ ਉਤਪਾਦ ਡਿਸਪਲੇ ਲਈ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰੀ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ।

 ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਲੱਬ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲ ਉਦਯੋਗ ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ ਇਸਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਕਾਂ ਅਤੇ ਸੈਲਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਅਤਿ-ਆਧੁਨਿਕ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤਕਨਾਲੋਜੀ, ਜੋ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਉੱਤਮਤਾ, ਨਵੀਨਤਾ, ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਲਈ ਖੜ੍ਹੀ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਫਾਰਚਿਊਨ ਐਗਜ਼ੀਬੀਟਰਜ਼ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲਿਮਿਟਡ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਦੇ ਇਸ ਐਡੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲ, ਪਲਾਸਟਿਕ ਮਸ਼ੀਨਰੀ, ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੇਗੀ।

ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਉਦਯੋਗਪਤੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰਕ ਵਾਧੇ ਲਈ ਸਹਾਈ ਹੋਣਗੇ। ਮੈਕਮਾ ਐਕਸਪੋ ਦਾ ਮਿਸ਼ਨ ਸਮਰਪਿਤ ਤੇ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਵਪਾਰ ਮੇਲਿਆਂ ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਵਪਾਰਕ ਉੱਤਮਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਗਾਹਕ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਾ ਹੈ।

ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋਤੀ ਸੀਐਨਸੀ, ਜੈਵੂ ਮਸ਼ੀਨ, ਯਸ਼ੂਕਾ ਗਰੁੱਪ, ਐਡਵਾਂਸ ਗਰੁੱਪ, ਹੈਕੋ ਮਸ਼ੀਨਰੀ, ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਜ਼, ਗੁਰੂਚਰਨ ਇੰਡਸਟਰੀਜ਼, ਫੂਜੀ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਨਿਕਸ, ਟ੍ਰਾਂਸਕੋਨ ਇੰਜਨੀਅਰਜ਼, ਭਾਵਯਾ ਮਸ਼ੀਨ ਟੂਲਸ, ਜੇਕੇ ਮਸ਼ੀਨ ਅਤੇ ਕਨਖਲ ਗਰੁੱਪ ਆਦਿ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਐਕਸਪੋ 23 ਤੋਂ 26 ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਸਮਾਂ ਸਵੇਰੇ 10 ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਹੋਵੇਗਾ।

Check Also

ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਅਹੁਦੇ ਦੇ ਵੱਕਾਰ ਨੂੰ ਢਾਹ ਲਗਾਈ : ਡਾ. ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ

ਪੰਜਾਬ ’ਚ ਵੋਟਿੰਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡਾ. ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਚਿੱਠੀ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ …