Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ”ਜਾਨਵਰ” ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਇਸ ਦਿਨ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ।

ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ”ਜਾਨਵਰ” ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਇਸ ਦਿਨ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ।

ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ”ਜਾਨਵਰ” ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਇਸ ਦਿਨ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ।

ਐਂਟਰਟੈਨਮੈਂਟ :

ਸੰਦੀਪ ਰੈਡੀ ਵਾਂਗਾ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ, ਜਾਨਵਰ 1 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ, ਰਸ਼ਮਿਕਾ ਮੰਡਾਨਾ, ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ, ਅਤੇ ਤ੍ਰਿਪਤੀ ਡਿਮਰੀ ਵੀ ਹਨ।

ਆਗਾਮੀ ਐਕਸ਼ਨ ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ ਐਨੀਮਲ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਾਲਾ ਨਵਾਂ ਪੋਸਟਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ, ਟੀ-ਸੀਰੀਜ਼ ਨੇ ਐਨੀਮਲ ਦੇ ਟੀਜ਼ਰ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਡੇਟ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

ਰਣਬੀਰ ‘ਐਨੀਮਲ’ ਦੇ ਨਵੇਂ ਪੋਸਟਰ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ

ਪੋਸਟਰ ਵਿੱਚ ਰਣਬੀਰ ਨੇ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਲਾਈਟਰ ਫੜ ਕੇ ਸਿਗਰਟ ਪੀ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਗੂੜ੍ਹੇ ਸਨਗਲਾਸ ਪਹਿਨੇ ਸਨ ਅਤੇ ਕੈਮਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਲੰਬੇ ਵਾਲ ਸਪੋਰਟ ਕੀਤੇ ਸਨ। ਟੀਜ਼ਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੀ ਮਿਤੀ 28 ਸਤੰਬਰ, 2023 ਸਵੇਰੇ 10 ਵਜੇ ਹੈ। ਸੰਦੀਪ ਰੈੱਡੀ ਵਾਂਗਾ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਇਹ ਫਿਲਮ 1 ਦਸੰਬਰ, 2023 ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਟੀ-ਸੀਰੀਜ਼ ਨੇ ਇਸਦਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ, “ਉਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ…ਉਹ ਜੰਗਲੀ ਹੈ…ਤੁਸੀਂ 28 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਉਸਦਾ ਗੁੱਸਾ ਦੇਖੋਗੇ।

Check Also

ਸ਼ਾਇਰ ਹਰਵਿੰਦਰ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ‘ਹਿੰਦੀ ਸੇ ਪੰਜਾਬੀ ਸੀਖੇਂ’ ਦਾ ਲੋਕ ਅਰਪਣ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਮਾਤ ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੀ ਲੜੀ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਖੇਤਰ ਦੇ …