Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਐਕਸ 2024 ਤੱਕ ਮੁਨਾਫਾ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ: ਸੀਈਓ ਲਿੰਡਾ ਯਾਕਾਰਿਨੋ

ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਐਕਸ 2024 ਤੱਕ ਮੁਨਾਫਾ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ: ਸੀਈਓ ਲਿੰਡਾ ਯਾਕਾਰਿਨੋ

ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਐਕਸ 2024 ਤੱਕ ਮੁਨਾਫਾ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ: ਸੀਈਓ ਲਿੰਡਾ ਯਾਕਾਰਿਨੋ

ਤਕਨਾਲੋਜੀ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

ਟਵਿੱਟਰ-ਯਾਕਾਰਿਨੋ: ਐਕਸ ਸੀਈਓ ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮਸਕ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲਾ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਮੁਨਾਫਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ |

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ X 2024 ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੁਨਾਫਾ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਮੁੱਖ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਲਿੰਡਾ ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿਆਪਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਕਿਹਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਅਰਬਪਤੀ ਮਾਲਕ ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦੇ ਅਧੀਨ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਬਚਾਅ ਕੀਤਾ।

ਵੌਕਸ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਕੋਡ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਹਾਜ਼ਰੀ ਉਦੋਂ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਨੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੇ ਸੀਈਓ ਵਜੋਂ 100 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਟਵਿੱਟਰ ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਖੁਦਮੁਖਤਿਆਰੀ ਅਤੇ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਦੇਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ‘ਤੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਤੇ ਮਸਕ ਦੇ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਹਨ।

“ਪਰਿਵਰਤਨ ਦੀ ਗਤੀ ਅਤੇ X ‘ਤੇ ਅਭਿਲਾਸ਼ਾ ਦਾ ਦਾਇਰਾ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ,” ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਨੇ ਕਿਹਾ।

ਜਦੋਂ ਤੀਜੀ-ਧਿਰ ਦੇ ਅਨੁਮਾਨਾਂ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਜੋ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ X ਦੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਐਪ ਉਪਭੋਗਤਾ ਸੈਮਸੰਗ ਦੀ ਘੜੀ ਐਪ ਦੇ ਪਿੱਛੇ 25 ਵੇਂ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆ ਗਏ ਹਨ, ਤਾਂ ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ X ‘ਤੇ ਬਿਤਾਏ ਸਮੇਂ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਮੁੱਖ ਮੈਟ੍ਰਿਕਸ “ਬਹੁਤ ਹੀ, ਬਹੁਤ ਸਕਾਰਾਤਮਕ” ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਸਨ, ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਖਾਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੇ।

ਯਾਕਾਰਿਨੋ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ 12 ਹਫਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ 1,500 ਵਿਗਿਆਪਨਕਰਤਾ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆ ਗਏ ਹਨ, ਅਤੇ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਚੋਟੀ ਦੇ 100 ਵਿਗਿਆਪਨਕਰਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 90% ਵਾਪਸ ਆ ਗਏ ਹਨ।

Check Also

ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕ ਸੁਖਪਾਲ ਖਹਿਰਾ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ’ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਵੱਡਾ ਆਰੋਪ

ਕਿਹਾ : ਸੀਐਮ ਮਾਨ ਨੇ ਬੇਨਾਮੀ ਸੰਪਤੀ ਆਪਣੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਨਾਂ ਕਰਵਾਈ ਜਲੰਧਰ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : …