Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / SSP ਕੰਵਰਦੀਪ ਕੌਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਚੋਰੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਤਿੰਨ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ

SSP ਕੰਵਰਦੀਪ ਕੌਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਚੋਰੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਤਿੰਨ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ

SSP ਕੰਵਰਦੀਪ ਕੌਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਚੋਰੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਤਿੰਨ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ

ਤਿੰਨ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰਕੇ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ,,ਚੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ।

ਚੋਰੀ ਦਾ ਮਾਮਲਾ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਰਿਕਵਰੀ: – 90 ਮੋਬਾਈਲ ਫ਼ੋਨ, 2 ਲੈਪਟਾਪ, 3 ਸਮਾਰਟ ਘੜੀਆਂ, ਫਿਏਟ ਪੁੰਟੋ ਕਾਰ ਨੰ. CH01-AE-3322.

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ /  ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

03.12.2023 ਨੂੰ ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਜਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ  ਕ੍ਰਾਈਮ ਸੈੱਲ, ਸੈਕਟਰ-24, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਯੂਟੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਗਸ਼ਤ ਡਿਊਟੀ ‘ਤੇ ਸਨ। ਗਸ਼ਤ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਗੁਪਤ ਮੁਖਬਰ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਇਤਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਪੁੰਟੋ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਤਿੰਨ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀ ਵੇਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ  ਚੋਰੀ ਕੀਤਾ ਸਮਾਨ/ ਲੇਖ, ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਨੇ SCO ਨੰ. 1041, ਸੈਕਟਰ- ਤੋਂ ਚੋਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। 22/ਬੀ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ। ਇਸ ਸੂਚਨਾ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜ਼ੀਰੀ ਮੰਡੀ ਨੇੜੇ ਨਾਕਾ ਲਾਇਆ। ਚੌਕ, ਸੈਕਟਰ-39, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ ਲਈ  ਸੀ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਨਾਕੇ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਫਿਏਟ ਪੁੰਟੋ ਕਾਰ ਨੰ. ਸੀ.ਐਚ.01-ਏ.ਈ.-3322 ਮੋਹਾਲੀ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਨਾਕਾ ਪੁਆਇੰਟ ਵੱਲ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨਾਕੇ ਨੇ ਚੈਕਿੰਗ ਲਈ ਕਾਰ ਨੂੰ ਰੁਕਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ। ਚੈਕਿੰਗ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਡਰਾਈਵਰ ਅਤੇ ਹੋਰ 2 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਮ 1 ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੇ) ਚੰਨਣ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਚੰਦੂ ਐੱਸ/ਓ ਸ਼. ਡੀ ਐਸ ਰਾਵਤ ਰ/ਓ # 604, ਵਾਰਡ ਨੰ. 15, ਮੁੰਡੀ ਖਰੜ, ਮੋਹਾਲੀ, ਉਮਰ 35 ਸਾਲ , 2) ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਵਿਜੇ ਪੁੱਤਰ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਰ/ਓ # 541, ਸੈਕਟਰ- 03, ਮੁੰਡੀ ਖਰੜ, ਮੋਹਾਲੀ Pb ਉਮਰ 28 ਸਾਲ, 3)। ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਰਤਨ ਸਿੰਘ ਆਰ/ਓ # 8218, ਡੀ-2, ਈਕੋ ਫਲੋਰਜ਼, ਸਨੀ ਐਨਕਲੇਵ, ਖਰੜ, ਮੋਹਾਲੀ, ਪੀਬੀ ਏਜ 33 ਸਾਲ. ਤਲਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ 90 ਚੋਰੀ ਦੇ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਬਰਾਮਦ ਹੋਏ (ਮੇਕ ਐਪਲ, ਸੈਮਸੰਗ, ਵਨ ਪਲੱਸ, ਵੀਵੋ, ਓਪੋ ਆਦਿ), 2 ਚੋਰੀ ਹੋਏ ਲੈਪਟਾਪ, 03 ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਕਬਜ਼ੇ ‘ਚੋਂ ਚੋਰੀ ਦੀਆਂ ਸਮਾਰਟ ਘੜੀਆਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਤਿੰਨ ਦੋਸ਼ੀ। ਤਿੰਨੋਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
186 ਮਿਤੀ 03.12.2023 U/s 380 IPC 411, 34 IPC, PS-17 ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ।

Check Also

ਦਿੱਲੀ ’ਚ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਮਿਲਣਗੇ 1 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ

ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਆਤਿਸ਼ੀ ਨੇ ਬਜਟ ਦੌਰਾਨ ਕੀਤਾ ਐਲਾਨ ਹਿਮਾਚਲ ਸਰਕਾਰ ਵੀ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਵੇਗੀ 1500 …