Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਭਗੌੜਾ ਅਪਰਾਧੀ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੀ.ਓ ਸਾਲ ਪੁਰਾਣਾ ਆਬਕਾਰੀ ਐਕਟ ਦਾ ਮਾਮਲਾ।

ਭਗੌੜਾ ਅਪਰਾਧੀ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੀ.ਓ ਸਾਲ ਪੁਰਾਣਾ ਆਬਕਾਰੀ ਐਕਟ ਦਾ ਮਾਮਲਾ।

ਭਗੌੜਾ ਅਪਰਾਧੀ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੀ.ਓ ਸਾਲ ਪੁਰਾਣਾ ਆਬਕਾਰੀ ਐਕਟ ਦਾ ਮਾਮਲਾ।

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ / ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਵਿੱਚ, PO & ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸਟਾਫ਼ ਨੂੰ ਤਲਬ ਕੀਤਾ
ਐਸਐਸਪੀ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਤਹਿਤ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਯੂ.ਟੀ. ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਐਸ.ਪੀ ਸਿਟੀ, ਯੂ.ਟੀ.
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ਵਿਚ ਐੱਸ. ਦਿਲਸ਼ੇਰ ਸਿੰਘ, ਡੀ. ਐਸਪੀ ਡੀਸੀ ਅਤੇ ਟੀਮ
ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਸ਼. ਹਰੀ ਓਮ ਸ਼ਰਮ, ਇੰਸਪੈਕਟਰ/ਇੰਚਾਰਜ ਪੀ.ਓ. ਸੰਮਨ ਸਟਾਫ ਹੈ
03 ਭਗੌੜੇ ਅਪਰਾਧੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ।

ਦੋਸ਼ੀ/ਘੋਸ਼ਿਤ ਅਪਰਾਧੀ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ: – ਦੀ ਵਸੂਲੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰੋਤਾਂ (ਤਕਨੀਕੀ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖੀ) ਅਤੇ ਇੱਕ ਦਿਨ/ਰਾਤ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਖੋਜ ਭਗੌੜਾ ਅਪਰਾਧੀਆਂ ਨੂੰ ਭੇਤਭਰੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਮੁਖਬਰ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਅਤੇ ਏ.ਐਸ.ਆਈ.ਕਰਨ ਸਿੰਘ ਦੇ ਸੁਹਿਰਦ ਯਤਨਾਂ ਨਾਲ 3699/CP, ASI ਕਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ 839/CP, Sr.C. ਵਿਪਿਨ ਸ਼ਰਮਾਂ 2345/CP, Sr.C. ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ 2506/ਸੀ.ਪੀ., ਸੀ. ਓਂਕਾਰ ਸਿੰਘ 1571/ਸੀ.ਪੀ. ਮਾਸਟਰ ਟੈਕਨੀਕਲ & ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਨਿਗਰਾਨ ਸੈੱਲ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਦੋਸ਼ੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾ ਕੇ ਪੀ.ਓ.ਐਂਡ. ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਸਟਾਫ ਨੂੰ ਸੰਮਨ:

ਸਟੇਟ ਕੇਸ ਦਾ ਮੁਲਜ਼ਮ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਲੋਧੀ ਪੁੱਤਰ ਜਤਨ ਲੋਧੀ ਹੈ ਆਰ/ਓ # 32, ਚੰਦਰ ਲੋਕ ਸੋਪ ਗੋਦਾਮ, ਬਾਗਪਤ ਰੋਡ, ਮੇਰਠ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਬੁੜੈਲ, ਸੈਕਟਰ-45, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਐਫਆਈਆਰ ਨੰਬਰ 35 ਮਿਤੀ 04.02.2019, U/s 61-1-14 ਆਬਕਾਰੀ ਐਕਟ, PS-34, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ। ਇਹ ਕੇਸ ਸਤਬੀਰ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ’ਤੇ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਸੁਮਰੀ # 2010, ਪਿੰਡ ਬਰਿਆਲ ਚੰਡੀਗੜ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਰਾਤ ਘਟਨਾ ਰਾਤ ਕਰੀਬ 10 ਵਜੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸੈਕਟਰ 20 ਤੋਂ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਬੁਰੈਲ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ। ਉਹ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਚੌਕ ਸੈਕਟਰ-20 ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਖੇ ਪੁੱਜੇ ਉਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਇੱਕ ਆਟੋ ਰਿਕਸ਼ਾ ਨੰਬਰ ਪੀ.ਬੀ.-65-ਏ.ਐਸ. 5189 ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਸੀ। ਸਿਵਾਏ ਡਰਾਈਵਰ ਵੀ ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਸੀ। ਜਦੋਂਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਟੋ ਚਾਲਕ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਉਸ ਨੂੰ ਦਫ਼ਨਾਉਣ ਲਈ, ਉਸ ਦਾ ਹੱਥ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਬੈਗ ਨੂੰ ਛੂਹ ਗਿਆ ਆਟੋ ਰਿਕਸ਼ਾ ਉਸਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਸੀ ਕਿ ਪਲਾਸਟਿਕ ਵਿੱਚ ਵਾਈਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਬੈਗ ਵਿੱਚ ਬੋਤਲ. ਉਸ ਨੇ 100 ‘ਤੇ ਕਾਲ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪੁਲਸ ਪਾਰਟੀ ਆਈ। 36 ਆਟੋ ਰਿਕਸ਼ਾ ਤੋਂ ਨੈਨਾ XXX ਰਮ ਦਾ ਨਗ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਗੈਰਹਾਜ਼ਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ. ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ਵੱਲੋਂ ਪੀ.ਓ. ਕਰਨਵੀਰ ਸਿੰਘ, ਜੇ.ਐਮ.ਆਈ.ਸੀ., ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ, ਮਿਤੀ 18.07.2023 ਦੇ ਆਰਡਰ ਰਾਹੀਂ। ਦ ਦੋਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਕੇ ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਿਰਾਸਤ.

 

Check Also

ਡੀ.ਸੀ. ਵੱਲੋਂ ਪੀ ਐਮ ਏ ਜੇ ਏ ਯੋਜਨਾ ਸਕੀਮ ਤਹਿਤ ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਜਾਤੀ ਦੇ ਸਰਬਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ ਲਈ  ਵੱਖ ਵੱਖ ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਸਬੰਧੀ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ

ਡੀ.ਸੀ. ਵੱਲੋਂ ਪੀ ਐਮ ਏ ਜੇ ਏ ਯੋਜਨਾ ਸਕੀਮ ਤਹਿਤ ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਜਾਤੀ ਦੇ ਸਰਬਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ …