Breaking News
Home / ਦੁਨੀਆ / ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਖੇ 11 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਸਾਹਿਤਕ ਗੋਸ਼ਟੀ

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਖੇ 11 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਸਾਹਿਤਕ ਗੋਸ਼ਟੀ

logo-2-1-300x105ਬਰੈਂਪਟਨ :  ਫਾਊਂਡਰ ਐਡੀਟਰ ਚੇਤਨਾ ਬਿਊਰੋ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਸੰਚਾਲਕ ਸੁਿਰੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪਾਮਾ ਹੁਰੀਂ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਅਤੇ ਸਾਊਥ ਏਸ਼ੀਅਨ ਸੀਨੀਅਰਜ਼ ਸਮਾਈਲਿੰਗ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਹਿਜੋਗ ਨਾਲ ਬਰੈਂਪਟਨ ਰੇਅਲਾਸਨ ਬਿਲਡਿੰਗ ਨੰਬਰ 500 ਫਲੈਚਰਜ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਦੇ ਜਿਮਨੇਜੀਅਮ ਹਾਲ ਵਿਖੇ ਸਤੰਬਰ 11, 2016 ਦਿਨ ਐਤਵਾਰ ਬਾਅਦ ਦੁਪਿਹਰ ਸਮਾਂ ਇਕ ਵਜੇ ਤੋਂ ਚਾਰ ਵਜੇ ਤੱਕ ਪੰਜਾਬੀ ਕਿਤਾਬਾਂ ਤੇ ਇਕ ਸਾਹਿਤਕ ਗੋਸ਼ਟੀ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਾਹਿਤਕ ਗੋਸ਼ਟੀ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਕਿਤਾਬਾਂ ‘ਅਨੇਕ ਰੰਗ’ ਲੇਖਕ ਗਿਆਨ ਸਿੰਘ ਘਈ, ‘ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਫੇਰੀ’ ਲੇਖਕ ਹਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਰਾਮਦੀਵਾਲੀ ‘ਲੱਗੀ ਨਜ਼ਰ ਮਹਾਂਪੰਜਾਬ ਨੂੰ’ ਲੇਖਕ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪਾਮਾ, ‘ਮਹਿਰਮ ਦਿਲਾਂ ਦੇ’ ਡ. ਮਲਕੀਅਤ ਸਿੰਘ ਸੁਹਲ, ‘ਭਾਈ ਸੰਗਤ ਸਿੰਘ ਸ਼ਹੀਦ’ ਲੇਖਕ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਟਾਂਡਾ, ‘ਫਰੋਮ ਮਾਈਂਡ ਟੂ ਸੋਲ’ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਕਵਿਤਾਵਾਂ ਲੇਖਕ ਨਰਿੰਦਰ ਭੰਗੂ। ਇਸ ਸਾਹਿਤਕ ਗੋਸਟੀ ਵਿੱਚ ਸਮੂਲ੍ਹੀਅਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪੰਜਾਬੀ ਸਾਹਿਤ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਿੱਤ ਖੂੱਲ੍ਹਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਹਿਤਕ ਬੁਲਾਰੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਕਿਤਾਬਾਂ ਤੇ ਸਾਹਿਤਕ ਵਿਚਾਰ ਚਰਚਾ ਕਰਨਗੇ।

Check Also

ਅਰਬਪਤੀ ਹਿੰਦੂਜਾ ਫੈਮਿਲੀ ਦੇ ਚਾਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰਟ ਨੇ ਸੁਣਾਈ ਸਜ਼ਾ

ਹਿੰਦੂਜਾ ਪਰਿਵਾਰ ’ਤੇ ਨੌਕਰਾਂ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਅਤੇ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨ ਦਾ ਲੱਗਿਆ ਆਰੋਪ ਬਿ੍ਰਟੇਨ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : …