Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਖੇ ਸਰਕਾਰ ਖਿਲਾਫ ਫੂਕੇ ਜਾ ਪੁਤਲੇ ‘ਚ ਕੁੱਦਿਆ ਇਕ ਈਜੀਐਸ ਅਧਿਆਪਕ

ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਖੇ ਸਰਕਾਰ ਖਿਲਾਫ ਫੂਕੇ ਜਾ ਪੁਤਲੇ ‘ਚ ਕੁੱਦਿਆ ਇਕ ਈਜੀਐਸ ਅਧਿਆਪਕ

logo-2-1-300x105-3-300x105ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਇਆ ਅੱਗ ਦੀ ਲਪੇਟ ‘ਚ, ਹਾਲਤ ਗੰਭੀਰ
ਬਠਿੰਡਾ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼
ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਚ ਈ. ਜੀ. ਐੱਸ. ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਰਕਾਰ ਖਿਲਾਫ ਧਰਨੇ ਦੌਰਾਨ ਪੁਤਲਾ ਫੂਕਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਕ ਈਜੀਐਸ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਤੇਲ ਛਿੜਕ ਕੇ ਸੜਦੇ ਹੋਏ ਪੁਤਲੇ ਵਿਚ ਛਾਲ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਗ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਅਧਿਆਪਕ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਫਰੀਦਕੋਟ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਬਠਿੰਡਾ ਵਿਚ ਈ. ਜੀ. ਐੱਸ. ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਪੁਤਲਾ ਫੂਕਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਮਾਨਸਾ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਤੇਲ ਪਾਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਹ ਸੜਦੇ ਹੋਏ ਪੁਤਲੇ ਵਿਚ ਕੁੱਦ ਗਿਆ। ਲੰਘੇ ਕੱਲ੍ਹ ਵੀ ਇਕ ਅਧਿਆਪਕ ਨੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ।

Check Also

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਬਜਟ ਇਜਲਾਸ ਦਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੰਗਾਮਿਆਂ ਭਰਪੂਰ ਰਿਹਾ

ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਰੋ ਪਏ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਕੋਟਲੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ …