Breaking News
Home / ਦੁਨੀਆ / ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਦੇ ਨਾਨਕੇ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਜਸ਼ਨ

ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਦੇ ਨਾਨਕੇ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਜਸ਼ਨ

ਨਾਗਪਟੀਨਮ (ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ)/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ : ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੀ ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਦੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਉੱਪ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੁਣੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕਣ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਨਕੇ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸੀ। ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਦੇ ਨਾਨਾ ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ ਦੇ ਤੁਲਾਸੇਤੀਰਾਪੁਰਮ ਪਿੰਡ ਅਤੇ ਨਾਨੀ ਪੇਂਗਾਨਾਡੂ ਪਿੰਡ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਸਨ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਦੋਵੇਂ ਥਾਈਂ ਤਿਉਹਾਰ ਵਰਗਾ ਮਾਹੌਲ ਸੀ। ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਖੁਸ਼ੀ ‘ਚ ਮਠਿਆਈਆਂ ਵੰਡੀਆਂ ਅਤੇ ਪਟਾਕੇ ਚਲਾਏ। ਜਗ੍ਹਾ-ਜਗ੍ਹਾ ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵਾਲੇ ਪੋਸਟਰ ਲਗਾਏ ਹੋਏ ਸਨ। ਕਮਲਾ ਹੈਰਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਦਿੱਲੀ ਰਹਿੰਦੇ ਮਾਮਾ ਗੋਪਾਲਨ ਬਾਲਾਚੰਦਰਨ ਵਲੋਂ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕ ਸਮਾਗਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਹੌਂਸਲਾ ਵਧਾਉਂਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਮਲਾ ਤੁਸੀ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਏ ਬਿਨਾਂ ਜੋ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ।

Check Also

ਚੀਨੀ ਹੈਕਰਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸੀ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਬੱਤੀ ਗੁੱਲ

ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਚੀਨ ਵਿਚਾਲੇ ਤਣਾਅ ਦਰਮਿਆਨ ਅਮਰੀਕੀ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ : ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਚੀਨ …