Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ‘ਅਸਲੀ ਗਜਨੀ’ ਸੂਰੀਆ ਨਾਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ‘ਅਸਲੀ ਗਜਨੀ’ ਸੂਰੀਆ ਨਾਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ‘ਅਸਲੀ ਗਜਨੀ’ ਸੂਰੀਆ ਨਾਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ

ਨਵੀ ਦਿੱਲੀ / ਬਿਊਰੋ ਨੀਊਜ਼

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਟਵਿੱਟਰ ਨੇ ਆਮਿਰ ਦੀ ਓਜੀ ਗਜਨੀ, ਸੂਰੀਆ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ।

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਬੀਮਾਰ ਮਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਜਿਸਦਾ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਅਨੁਭਵੀ ਅਭਿਨੇਤਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ 69 ਸਾਲ ਦੇ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰੀ-ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਨਾਈ। ਚੇਨਈ ਦੇ ਇਕ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਹੋਈ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਆਮਿਰ ਨੇ ਤਾਮਿਲ ਅਦਾਕਾਰ ਸੂਰਿਆ ਨਾਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਬੈਸ਼ ‘ਤੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਸਕਰਾਉਂਦੇ ਅਤੇ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਐਕਸ (ਪਹਿਲਾਂ ਟਵਿੱਟਰ) ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ, “ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫਰੇਮ ਵਿੱਚ ਦੋ ਗਜਨੀ।” ਗਜਨੀ 2008 ਦੀ ਇੱਕ ਹਿੰਦੀ ਐਕਸ਼ਨ ਥ੍ਰਿਲਰ ਸੀ ਜੋ ਏ.ਆਰ. ਮੁਰੂਗਦੌਸ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿ-ਲਿਖੀ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਅਸਿਨ ਦੇ ਨਾਲ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਗਜਨੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਸੂਰੀਆ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸੇ ਨਾਮ ਦੀ ਮੁਰੁਗਾਦੌਸ ਦੀ ਤਾਮਿਲ ਫਿਲਮ ਦਾ ਰੀਮੇਕ ਸੀ।

ਕਮਲ ਹਾਸਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਤੇ, ਜਦੋਂ ਸੂਰੀਆ ਚਿੱਟੇ ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਭੂਰੇ ਰੰਗ ਦੀਆਂ ਸਨਗਲਾਸਾਂ ਵਿੱਚ ਸੀ, ਆਮਿਰ ਨੇ ਐਨਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਰੂਨ ਦਾ ਕੁੜਤਾ ਪਾਇਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਚੰਗਾ ਲੱਗਾ। ਇਕ ਹੋਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਦੋ ਮੈਗਾਸਟਾਰ ਇਕੱਠੇ।”

Check Also

ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਮਾਂ ਬੋਲੀ ਪੰਜਾਬੀ ’ਚ ਚੁੱਕੀ ਸਹੁੰ

ਦੀਪਕ ਸ਼ਰਮਾ ਚਨਾਰਥਲ ਨੇ 14 ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਚਿੱਠੀ ਲਿਖ ਮਾਂ ਬੋਲੀ ’ਚ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕਣ …