Home / ਕੈਨੇਡਾ / Front / ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨਵੀਂ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ “ਥਰਡ ਪਾਰਟੀ” ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈ

ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨਵੀਂ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ “ਥਰਡ ਪਾਰਟੀ” ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈ

ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨਵੀਂ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ “ਥਰਡ ਪਾਰਟੀ” ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ /ਪ੍ਰਿੰਸ ਗਰਗ

ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਗੀਤ, ਥਰਡ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਵੇਲੇ ਆਪਣੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਦੁਪੱਟਾ ਲੈ ਕੇ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ।

ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਸੀ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈ। ਗੁਲਾਬੀ ਸਲਵਾਰ ਸੂਟ ਵਿੱਚ ਸੰਨੀ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ, ਸਾਬਕਾ ਆਈਏਐਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਿੰਘ, ਇੱਕ ਪੁਜਾਰੀ ਅਤੇ ਕਈ ਹੋਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਇਆ, ਏਐਨਆਈ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਗਲੇ ਵਿਚ ਮਾਲਾ, ਸਿਰ ‘ਤੇ ਦੁਪੱਟਾ, ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਚੰਦਨ ਅਤੇ ਆਰਤੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੱਥ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ
ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸੰਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ, “ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ਦੇਖਣ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਨੁਭਵ। ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ!!  ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਇਆ, ਪਰ ਉਹ ਸਾਰੇ ਜੋ ਆਰਤੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਪੁਜਾਰੀਆਂ ਨੇ ਆਰਤੀ ਕੀਤੀ, ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਘਾਟ ਅਤੇ ਕਿਸ਼ਤੀਆਂ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ।

ਸੰਨੀ ਨੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਗੰਗਾ ਆਰਤੀ ‘ਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਚਿੱਟੇ ਕੁੜਤੇ ਪਜਾਮੇ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ, ਥਰਡ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਨੇ ਨਵਾਂ ਗੀਤ ਗਾਇਆ, ਕੰਪੋਜ਼ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

Check Also

ਪੰਜਾਬ ’ਚ ਬਿਜਲੀ ਹੋਈ ਮਹਿੰਗੀ 

ਵਧੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਦਰਾਂ 16 ਜੂਨ ਤੋਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਲਾਗੂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ/ਬਿਊਰੋ ਨਿਊਜ਼ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ …