Breaking News
Home / ਜੀ.ਟੀ.ਏ. ਨਿਊਜ਼ / ਬਰੈਂਪਟਨ ‘ਚ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੇ ਸਟੋਰਵਿਚ ਹੋਈ ਡਕੈਤੀ

ਬਰੈਂਪਟਨ ‘ਚ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੇ ਸਟੋਰਵਿਚ ਹੋਈ ਡਕੈਤੀ

ਬਰੈਂਪਟਨ : ਬਰੈਂਪਟਨਖੇਤਰ ਦੇ ਨਾਮਵਰ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੇ ਸਟੋਰ’ਰੂਪਮਹਿਲਜਿਊਲਰਜ਼’ ‘ਚ ਲੰਘੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕ ਵੱਡੀ ਡਕੈਤੀ ਹੋਈ। ਇਹ ਘਟਨਾ 8 ਮਈਦਿਨ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਟੋਰਾਬਾਮਰੋਡਅਤੇ ਨਾਰਥਪਾਰਕਡਰਾਈਵ ਦੇ ਖੇਤਰਵਿਚਸਵੇਰੇ 11: 45 ਵਜੇ ਹੋਈ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀਹੈ। ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਡਕੈਤੀਵਿਚਤਿੰਨ ਗੱਡੀਆਂ ਇਸਤੇਮਾਲਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਚੋਂ ਇਕ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਤਾਂ ਸਟੋਰ ‘ਚ ਦਾਖਲਹੋਣਦੀਵੀ ਆਗਿਆ ਮਿਲ ਗਈ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਦਾਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਡਕੈਤੀਵਿਚਇਸਤੇਮਾਲਕੀਤੇ ਗਏ ਤਿੰਨਵਾਹਨਾਂ ਵਿਚ ਇਕ ਨੂੰ ਬਰਾਮਦਕਰਲਿਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਲੁੱਟ ਖੋਹ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੋਈ ਜਾਨੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਕੋਈ ਖਬਰਨਹੀਂ ਹੈ।ਫਿਰਵਿਚ ਇਸ ਡਕੈਤੀਨਾਲਸਬੰਧਤਬਾਕੀਵਾਹਨਾਂ ਦੀਬਰਾਮਦਗੀਲਈ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਭਾਲਜਾਰੀ ਹੈ ਤੇ ਪੀਲਰੀਜਨ ਪੁਲਿਸ ਦਾਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੀਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਡਕੈਤੀਨਾਲਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀਮਿਲੇ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਰੰਤ 905-453-3311, ਐਕਸਟੈਨਸ਼ਨ 3410 ਜਾਂ 1-800-222-8477 ‘ਤੇ ਵੀਸੰਪਰਕਕਰਸਕਦੇ ਹੋ।

Check Also

ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਜਸਟਿਨ ਟਰੂਡੋ ਨੇ ਅਹਿਮਦੀਆ ਮੁਸਲਿਮ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੀ ਕੀਤੀ ਸ਼ਲਾਘਾ

ਕਿਹਾ : ਕੈਨੇਡਾ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨਾਲ ਨਫ਼ਰਤ ਦੀ ਕੋਈ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਸਭ ਤੋਂ …