Breaking News
Home / ਕੈਨੇਡਾ / ਮੈਟਰੋ ਪੰਜਾਬੀ ਸਪੋਰਟਸ ਕਲੱਬ ਦੀਨਵੀਂ ਕਮੇਟੀਦੀਚੋਣ

ਮੈਟਰੋ ਪੰਜਾਬੀ ਸਪੋਰਟਸ ਕਲੱਬ ਦੀਨਵੀਂ ਕਮੇਟੀਦੀਚੋਣ

ਮਿੱਸੀਸਾਗਾ/ਪਰਵਾਸੀਬਿਊਰੋ : ਪਿਛਲੇ ਤਿੰਨ ਦਹਾਕਿਆਂ ਦੇ ਵੀ ਵੱਧ ਸਮੇਂ ਲਗਾਤਾਰਖੇਡਾਦੀਧਰਤੀ’ਤੇ ਕਬੱਡੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਪਿਰਤਾਂ ਪਾਊਣਵਾਲੀਹਰਮਨਪਿਆਰੀਖੇਡ ਕਲੱਬ ‘ਮੈਟਰੋ ਪੰਜਾਬੀ ਸਪੋਰਟਸ ਕਲੱਬ’ ਦੇ ਸਮੂਹਮੈਂਬਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸਰਬਸਮੰਤੀ ਨਾਲਅਗਲੇ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਲਈਨਵੀਂ ਕਮੇਟੀਦਾਐਲਾਨਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਾਨ, ਉਪਪ੍ਰਧਾਨ ਅਰਿੰਦਰ (ਕਾਲਾ) ਹਾਂਸ, ਸੈਕਟਰੀ ਗੋਗਾ ਗਹੂਨੀਆ, ਖਜਾਨਚੀਮਲਕੀਤ ਸਿੰਘ ਦਿਓਲ ਤੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ 1. ਦਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਾਨ 2. ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਢੱਟ 3. ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਉਪਰੋਕਤਕਮੇਟੀ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ 2018 ਦੇ ਸੀਜ਼ਨ ਦੇ ਲਈਬਹੁਤਵਧੀਆ ਕਬੱਡੀ ਦੀਟੀਮ ਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰੀਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ 2019 ਵਿੱਚ ਕਲੱਬ ਵੱਲੋਂ ਕਰਵਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਕੈਨੇਡਾ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਵੀਹੁਣ ਤੋਂ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨਤਾਂਕਿ ਕਲੱਬ ਵੱਲੋਂ ਬਿਹਤਰੀਨਤਰੀਕੇ ਨਾਲਮਿਆਰੀ ਕਬੱਡੀ ਕੱਪ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।

Check Also

ਹੈਲੀਫ਼ੈਕਸ ਵਿਚ ਹੋਈ ‘ਡਾਇਬਟੀਜ਼ ਪ੍ਰੋਫ਼ੈਸ਼ਨਰਜ਼ ਕਾਨਫ਼ਰੰਸ’ ਦੌਰਾਨ ਸੋਨੀਆ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਤਰਫ਼ੋਂ ਕੀਤੀ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ

ਬਰੈਂਪਟਨ : ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਹੈਲੀਫ਼ੈਕਸ ਵਿਚ ਹੋਈ ਸਾਲ 2018 ਦੀ ਡਾਇਬਟੀਜ਼ ਪ੍ਰੋਫ਼ੈਸ਼ਨਲ ਕਾਨਫ਼ਰੰਸ ਜਿਸ ਵਿਚ …