Breaking News
Home / ਦੁਨੀਆ / ਭਗਤ ਨਾਮਦੇਵ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਆਰਗੇਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਿਕਨਿਕ 7 ਅਗਸਤ ਨੂੰ

ਭਗਤ ਨਾਮਦੇਵ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਆਰਗੇਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਿਕਨਿਕ 7 ਅਗਸਤ ਨੂੰ

ਮਿਸੀਸਾਗਾ : ਪਿਛਲੇ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਗਤ ਨਾਮਦੇਵ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਆਰਗੇਨਾਈਜੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ 7 ਅਗਸਤ ਦਿਨ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 1081 ਓਲਡ ਡੇਰੀ ਰੋਡ ਤੇ ਸਥਿਤ ਮੀਡੋਵੇਲ ਕਨਜ਼ਰਵੇਸ਼ਨ ਪਾਰਕ ਮਿਸੀਸਾਗਾ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਪਿਕਨਿਕ 11:00 ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਚਾਹ-ਪਾਣੀ ਤੋਂ ਬਾਦ ਦੁਪਹਿਰ ਸਮੇਂ ਪ੍ਰੀਤੀ ਭੋਜਨ ਦਾ ਪਰਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਕਨਿਕ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਪੋਰਟਸ, ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਗਿੱਧਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਮਨੋਰੰਜਕ ਆਈਟਮਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪਰਬੰਧਕਾ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਸਬੰਧਤ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪੁਰਜੋਰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਰੂਰ ਪਹੁੰਚਣ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਸੀ ਮੇਲ ਜੋਲ ਵਧੇਗਾ। ਜਿਸ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪਿਕਨਿਕ ਲਈ ਕੋਈ ਸੇਵਾ ਲੈਣੀ ਹੋਵੇ ਉਹ 647-704-1455 ਤੇ ਫੋਨ ਕਰ ਕੇ ਦੱਸ ਸਕਦਾ ਹੈ।

 

Check Also

ਕਨਸਾਸ ਸਿਟੀ ਦੇ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਭਾਰਤੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਦੀ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਹੱਤਿਆ

ਤਿਲੰਗਾਨਾ ਦਾ ਰਹਿਣਾ ਵਾਲਾ ਸੀ ਕੋਪੂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ : ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਦੇ ਕਨਸਾਸ ਸਿਟੀ ਦੇ …